BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS2009023 - MSAMBIAZI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS2009023-0040 AGNES CHRISTOPHER MOSESFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
2PS2009023-0042 AISHA RAMADHANI SAIDIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
3PS2009023-0066 REHEMA RAMIA HAMISIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
4PS2009023-0068 SALHA RAJABU RAMADHANIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
5PS2009023-0046 HADIJA IBRAHIM RASHIDIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
6PS2009023-0074 SHUFAA BAKARI YUSUPHFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009023-0071 SAUMU SHABANI BAKARIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009023-0063 NASRA HAMISI MKOMBOZIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
9PS2009023-0054 MARIAMU ALLY RASHIDIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
10PS2009023-0072 SAUMU SWAHIBU ALMASIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
11PS2009023-0078 ZAWADI JUMA ADAMUFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
12PS2009023-0055 MARIAMU JUMAA HOSENIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
13PS2009023-0065 REHEMA OMARI BONIPHACEFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
14PS2009023-0050 HELENA JEREMIA PAULOFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
15PS2009023-0051 MADAWA NICOLAUS MBAWALAFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
16PS2009023-0061 MWANAHAMISI HEMEDI SALIMUFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
17PS2009023-0045 FLORA AYUBU DAUDIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
18PS2009023-0062 NAOMI JOHN MOHAMEDIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
19PS2009023-0058 MONICA JOSEPH DONATIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
20PS2009023-0076 WINIFRIDA RAPHAEL ADRIANOFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
21PS2009023-0041 AGNES FRANCIS HIZZAFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
22PS2009023-0067 RUKIA JUMA MUSAFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
23PS2009023-0059 MWAJUMA BILALI MSIGITIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
24PS2009023-0073 SHAROTI JAPHETI FREDRICKFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
25PS2009023-0053 MAIMUNA KIMEA YASINIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
26PS2009023-0052 MAHIJA HASANI RAMADHANIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
27PS2009023-0043 ANGEL SAMWELI YOHANAFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
28PS2009023-0057 MARY FRANK MAGEMBEFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
29PS2009023-0044 DAIMA SALEHE ALLYFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
30PS2009023-0069 SALMA JUMA BAKARIFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
31PS2009023-0077 ZAINABU HOSEIN SEFUFemaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
32PS2009023-0008 GEORGE ISSA RAMADHANIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
33PS2009023-0015 ISAKA BONIPHACE MAKALAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
34PS2009023-0004 ANTON STANLEY FILEMONIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
35PS2009023-0016 ISSA KOMBO MAJIMUNIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
36PS2009023-0007 ELISHER PETER MHINAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
37PS2009023-0010 HAMADI IDDI SINGANOMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
38PS2009023-0002 ABDULI HASANI BENDERAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
39PS2009023-0012 HASION DISMASI CHARLESMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
40PS2009023-0019 JUMA MUSA BEKAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
41PS2009023-0009 GODSON MSAFIRI GODSONMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
42PS2009023-0001 ABDI JAFARI JABIRIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
43PS2009023-0011 HAMDANI YASINI HEMEDIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
44PS2009023-0017 JAMES JOSEPH JAMESMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
45PS2009023-0006 DANIEL ELIAS SHISHIMAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
46PS2009023-0034 SAMWELI SILASI JOSEPHMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
47PS2009023-0023 LUGENDO STIVINI STEFANOMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
48PS2009023-0037 SIMONI ERNEST MARTINIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
49PS2009023-0021 LAZARO PHILIPO MBOGOMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
50PS2009023-0032 SAIDI MRISHO SELEMANIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
51PS2009023-0022 LUCAS THOMAS WILLIAMMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009023-0036 SILVESTER ALPHONCE HASSANIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
53PS2009023-0038 THOMAS STIVINI SESALAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
54PS2009023-0018 JOSHUA PATRICK KOKOMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
55PS2009023-0003 ABDULI SEMI HOSENIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
56PS2009023-0031 SADU MUHUDHARI SHESHEMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
57PS2009023-0025 MICHAEL STIVINI OMARIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
58PS2009023-0013 HOSENI KASSIMU PANDUKAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
59PS2009023-0028 OMARY ALLY ZAYUMBAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
60PS2009023-0014 IDDI SAIDI ANDREWMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
61PS2009023-0030 RASHIDI OMARI HEMEDIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
62PS2009023-0005 DANIEL DAUDI COSMASMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
63PS2009023-0033 SAMWELI RAMADHANI JUMANNEMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
64PS2009023-0024 MARTINI YOHANA SHENYAGWAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
65PS2009023-0035 SIAMINI SADIKI SHABANIMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
66PS2009023-0039 YOHANA MORICE KIPANDEMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
67PS2009023-0029 PATRICK RAYMONDI KIBANGAMaleSEMKIWAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya