BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS2101043 - HOSHAN


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS2101043-0035 MARY ISAYA BOMBOFemaleDURUKutwaBABATI DC
2PS2101043-0037 PATRICIA JOSEPH EMANUELFemaleDURUKutwaBABATI DC
3PS2101043-0046 UPENDO ISAYA HIITIFemaleDURUKutwaBABATI DC
4PS2101043-0031 DIANA PETRO EMANUELFemaleDURUKutwaBABATI DC
5PS2101043-0039 PENDO HIITI GIDISHOFemaleDURUKutwaBABATI DC
6PS2101043-0044 SISILIA WEMA LALAFemaleDURUKutwaBABATI DC
7PS2101043-0041 REJINA JUMA BAGHAYOFemaleDURUKutwaBABATI DC
8PS2101043-0042 ROSEMARY HIITI MUSAFemaleDURUKutwaBABATI DC
9PS2101043-0033 ELIANORA SELEMANI BOAYFemaleDURUKutwaBABATI DC
10PS2101043-0038 PENDO GADI SLAGWEFemaleDURUKutwaBABATI DC
11PS2101043-0032 EDITA RAPHAEL NADAFemaleDURUKutwaBABATI DC
12PS2101043-0036 MWANAHAMISI IBRAHIMU ATHUMANIFemaleDURUKutwaBABATI DC
13PS2101043-0040 REBEKA YOHANA BARANFemaleDURUKutwaBABATI DC
14PS2101043-0043 ROZALIA JOSEPH ALLYFemaleDURUKutwaBABATI DC
15PS2101043-0034 ELIZABETH JULIUS NAASIFemaleDURUKutwaBABATI DC
16PS2101043-0004 BARAKA SAMWEL HAGUMaleDURUKutwaBABATI DC
17PS2101043-0012 IBRAHIMU HAMISI WAYDAMaleDURUKutwaBABATI DC
18PS2101043-0027 SAMWEL JULIUS PORTASIMaleDURUKutwaBABATI DC
19PS2101043-0020 KASSIMU HARUNA LUUMIMaleDURUKutwaBABATI DC
20PS2101043-0007 DANIEL JOEL QOTLONGMaleDURUKutwaBABATI DC
21PS2101043-0006 DAMIANO YONA ERROMaleDURUKutwaBABATI DC
22PS2101043-0017 JACKSON SIMON LEMAMaleDURUKutwaBABATI DC
23PS2101043-0023 NAJASHI ALLY IDDIMaleDURUKutwaBABATI DC
24PS2101043-0022 MALIKI THOMAS JACKSONMaleDURUKutwaBABATI DC
25PS2101043-0024 PETER STEPHANO HIITIMaleDURUKutwaBABATI DC
26PS2101043-0011 FRANK JOELY BAIMaleDURUKutwaBABATI DC
27PS2101043-0015 ISSA OMARY ISSAMaleDURUKutwaBABATI DC
28PS2101043-0021 LAZARO LAWI YAKOBOMaleDURUKutwaBABATI DC
29PS2101043-0019 JOSHUA HIITI GIDISHOMaleDURUKutwaBABATI DC
30PS2101043-0026 SAIDI ISDORI ONNAMaleDURUKutwaBABATI DC
31PS2101043-0028 SHEDRACK KIMOLO DANIELMaleDURUKutwaBABATI DC
32PS2101043-0029 YONA NICODEMU HINDOMaleDURUKutwaBABATI DC
33PS2101043-0001 ALFREDI SAMWEL ALLYMaleDURUKutwaBABATI DC
34PS2101043-0008 ELIAKIMU LUCAS AITOOMaleDURUKutwaBABATI DC
35PS2101043-0018 JOSEPHAT JOSEPH MAJAMaleDURUKutwaBABATI DC
36PS2101043-0014 ISAYA YOHANA MUHALEMaleDURUKutwaBABATI DC
37PS2101043-0025 PHILIPO PAULO MUHALEMaleDURUKutwaBABATI DC
38PS2101043-0030 YOSHUA FABIANO HONDIMaleDURUKutwaBABATI DC
39PS2101043-0009 EMANUEL AMBROSE EMANUELMaleDURUKutwaBABATI DC
40PS2101043-0016 IZAK YONA LUUMIMaleDURUKutwaBABATI DC
41PS2101043-0002 ANTONI NEMES ANTONIMaleDURUKutwaBABATI DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya