BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS2107023 - GUNENEDA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS2107023-0031 LEONIA SIPRIANI RAFAELFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
2PS2107023-0036 MARIETHA JOSEPH BOAYFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
3PS2107023-0030 HAPPINESS THIOBALD AXWESSOFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
4PS2107023-0037 MARTINA WENSESLAUS XWAYMAYFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
5PS2107023-0038 OLIMPIA LEONARD LAURENTIFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
6PS2107023-0042 THERESIA SIPRIANI RAFAELFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
7PS2107023-0032 MAGDALENA MIGIRE QWARAYFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
8PS2107023-0040 PENINA PLUCTI PETROFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
9PS2107023-0041 ROSIMARY NICODEMUS CRESENTIFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
10PS2107023-0035 MARIA YAEDA BASSOFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
11PS2107023-0033 MARIA ADAMU PETROFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
12PS2107023-0026 CLEMENTINA KWAANGW AWEFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
13PS2107023-0028 EDITHA PAULO SHAURIFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
14PS2107023-0024 ANTONIA ERNESTI ANTONIFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
15PS2107023-0029 FABIOLA THIOFILI MARCELFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
16PS2107023-0027 CLEMENTINA MARTINI TSUHHAYFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
17PS2107023-0021 ANNA MAYEGA RAFAELFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
18PS2107023-0025 CATHERINE LUDOVICK DAMASIFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
19PS2107023-0022 ANNA NYERERE TLAQAFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
20PS2107023-0034 MARIA SIMON BILAURIFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
21PS2107023-0039 PASKALINA MODESTI DAGHAROFemaleTLAWIKutwaMBULU TC
22PS2107023-0004 EDWARD SAMAY DAMASIMaleTLAWIKutwaMBULU TC
23PS2107023-0007 EVANS JUMA ABDALAMaleTLAWIKutwaMBULU TC
24PS2107023-0006 EMANUEL MAURINI MICHAELMaleTLAWIKutwaMBULU TC
25PS2107023-0014 MARCEL PASKALI SAFARIMaleTLAWIKutwaMBULU TC
26PS2107023-0012 JOHN DAHAYE BURRAMaleTLAWIKutwaMBULU TC
27PS2107023-0013 MARCEL MICHAEL MAHOMaleTLAWIKutwaMBULU TC
28PS2107023-0009 INOSENTI MICHAEL BASSOMaleTLAWIKutwaMBULU TC
29PS2107023-0003 CONSTANTINO QWARAY MARAMARMaleTLAWIKutwaMBULU TC
30PS2107023-0005 ELIYA THIOBALD AXWESSOMaleTLAWIKutwaMBULU TC
31PS2107023-0002 ATNASI LEONARD LAURENTIMaleTLAWIKutwaMBULU TC
32PS2107023-0008 HANSI PENDAEL ERESTOMaleTLAWIKutwaMBULU TC
33PS2107023-0010 JACOB MATHIAS GITIYAMaleTLAWIKutwaMBULU TC
34PS2107023-0015 PAMFIL HAQWE TLATLAMaleTLAWIKutwaMBULU TC
35PS2107023-0001 AGUSTINO JOSEPH NANGAYMaleTLAWIKutwaMBULU TC
36PS2107023-0011 JANUARI MAGANGA AWEMaleTLAWIKutwaMBULU TC
37PS2107023-0018 THADEY THOMAS BONIFANCEMaleTLAWIKutwaMBULU TC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya